Abun da ke aiki | Diflubenzuron 50% SC |
Lambar CAS | 35367-38-5 |
Tsarin kwayoyin halitta | Saukewa: C14H9ClF2N2O2 |
Aikace-aikace | Wani ƙayyadadden ƙwayar cuta mai ƙarancin guba, wanda na ajin benzoyl ne kuma yana da gubar ciki da tasirin tuntuɓar kwari. |
Sunan Alama | POMAIS |
Rayuwar rayuwa | Shekaru 2 |
Tsafta | 50% SC |
Jiha | Ruwa |
Lakabi | Musamman |
Tsarin tsari | 20% SC, 40% SC, 5% WP, 25% WP, 75% WP, 5% EC, 80% WDG, 97.9% TC, 98% TC |
Babban aikin shine hana haɗin chitin na epidermis na kwari. Har ila yau, yana lalata glandan endocrin da gland, kamar kitsen jiki da jikin pharyngeal, wanda hakan ke hana ƙwarin ƙwanƙwasawa da sassauƙawar ƙwayar cuta, yana sa kwarin ya kasa narkewa kamar yadda aka saba ya mutu saboda nakasar kwari. jiki.
Abubuwan amfanin gona masu dacewa:
Diflubenzuron ya dace da nau'ikan tsire-tsire, kuma ana iya amfani dashi sosai akan bishiyoyin 'ya'yan itace kamar apples, pears, peaches, da citrus; masara, alkama, shinkafa, auduga, gyada da sauran hatsi da mai; kayan marmari, kayan lambu masu solanaceous, kankana, da sauransu. Kayan lambu, bishiyar shayi, dazuzzuka da sauran tsiro.
An fi amfani dashi don sarrafa kwari na lepidopteran, irin su kabeji caterpillar, diamondback asu, gwoza Armyworm, Spodoptera litura, asu mai launin zinari, leafminer na peach thread, citrus leafminer, armyworm, shayi madauki, auduga bollworm, Amurka White asu, Pillar nadi, leaf roller. asu, leaf roller borer, da dai sauransu.
20% dakatarwar diflubenzuron ya dace da feshi na al'ada da feshi mai ƙarancin girma, kuma ana iya amfani dashi don ayyukan jirgin sama. Lokacin amfani da shi, girgiza ruwan da kyau kuma a tsoma shi da ruwa zuwa yadda ake amfani da shi, sa'annan a shirya shi a cikin dakatarwar madara don amfani.
amfanin gona | Kariya da sarrafa abubuwa | Dosage per mu (adadin shiri) | Yi amfani da maida hankali |
daji | Pine caterpillar, alfarwa caterpillar, inchworm, farar asu na Amurka, asu mai guba | 7.5-10 g | 4000-6000 |
itatuwan 'ya'yan itace | Zinare asu mai tsiri, peach heartworm, leaf ma'adinan | 5-10 g | 5000-8000 |
amfanin gona | Armyworm, auduga bollworm, kabeji caterpillar, leaf abin nadi, Armyworm, gida asu | 5-12.5g | 3000-6000 |
Diflubenzuron hormone ne mai lalacewa kuma bai kamata a yi amfani da shi ba lokacin da kwari ya yi girma ko a cikin tsohon mataki. Dole ne a aiwatar da aikace-aikacen a matakin matasa don sakamako mafi kyau.
Za a sami ɗan ƙaramin ƙima yayin ajiya da sufuri na dakatarwa, don haka ruwan ya kamata a girgiza da kyau kafin amfani da shi don guje wa tasirin tasiri.
Kada a bar ruwan ya shiga hulɗa da abubuwan alkaline don hana lalacewa.
Kudan zuma da tsutsotsin siliki suna kula da wannan wakili, don haka a yi amfani da shi tare da taka tsantsan a wuraren kiwon kudan zuma da wuraren da ake kiwon lafiya. Idan aka yi amfani da shi, dole ne a ɗauki matakan kariya. Ki girgiza ruwan sama sannan ki gauraya sosai kafin amfani.
Wannan wakili yana da illa ga crustaceans (shrimp, kaguwar larvae), don haka ya kamata a kula don guje wa gurɓata ruwan kiwo.
Shin ku masana'anta?
Za mu iya samar da kwari, fungicides, herbicides, shuka girma regulators da dai sauransu Ba wai kawai muna da namu masana'anta masana'anta, amma kuma da dogon lokacin da hadin gwiwa masana'antu.
Za a iya ba da samfurin kyauta?
Yawancin samfuran ƙasa da 100g ana iya ba da su kyauta, amma za su ƙara ƙarin farashi da farashin jigilar kaya ta mai aikawa.
Muna ba da samfura daban-daban tare da ƙira, samarwa, fitarwa da sabis na tsayawa ɗaya.
OEM samar za a iya bayar bisa ga abokan ciniki 'bukatun.
Muna ba da haɗin kai tare da abokan ciniki a duk faɗin duniya, kuma muna ba da tallafin rajistar magungunan kashe qwari.