Kayayyaki

POMAIS Fungicide Pyraclostrobin 25% SC, 20% SC, 250g/l, 98% TC, 50% WDG

Takaitaccen Bayani:

Abunda yake aiki: Pyraclostrobin 25% SC, 20% SC, 250g/l, 98% TC, 50% WDG

 

Lambar CAS:175013-18-0

 

Aikace-aikace:Pyraclostrobin an fi amfani dashi don rigakafin cututtuka daban-daban da fungi ke haifarwa a kan amfanin gona, kuma yana da tasiri mai kyau akan ƙwayar alkama da scab. Baya ga tasirinsa kai tsaye kan kwayoyin cuta, pyraclostrobin kuma yana iya canza yanayin yanayin halittar amfanin gona da yawa, musamman hatsi, kamar kara yawan sha nitrogen, ta yadda zai inganta saurin girma na amfanin gona da karuwar amfanin gona, ta yadda ake samun yawan amfanin gona.

 

Marufi: 1L / kwalban 100ml / kwalban

 

MOQ:1000L

 

Wasu hanyoyin:pyraclostrobin 25% SC, pyraclostrobin 20% SC, pyraclostrobin 250g/l, pyraclostrobin 98% TC, pyraclostrobin 50% WDG

 

pomais


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Gabatarwa

Abubuwan da ke aiki Pyraclostrobin 25% SC
Lambar CAS 175013-18-0
Tsarin kwayoyin halitta Saukewa: C19H18ClN3O4
Sunan Sinadari Methyl [2-[[1- (4-chlorophenyl) -1H-pyrazol-3-yl] oxy]methyl phenyl] methoxycarbamate
Rabewa Maganin ciyawa
Sunan Alama POMAIS
Rayuwar rayuwa Shekaru 2
Tsafta 50% Wp
Jiha Foda
Lakabi Musamman
Tsarin tsari 25% SC, 20% SC, 250g/l, 98% TC, 50% WDG

Yanayin Aiki

PyraclostrobinYana aiwatar da tasirin magani ta hanyar hana spore germination da ci gaban mycelium. Yana da ayyuka na kariya, jiyya, kawarwa, shiga ciki, mai ƙarfi na ciki da juriya ga yashwar ruwan sama. Hakanan yana iya haifar da sakamako kamar jinkirta tsufa da sanya ganyen kore kuma mafi kyau. Haƙuri ga damuwa daga abubuwan biotic da abiotic da tasirin ilimin lissafi kamar ingantaccen amfani da ruwa da nitrogen. Pyraclostrobin na iya ɗaukar shi da sauri ta hanyar amfanin gona kuma ana kiyaye shi ta hanyar kakin ganye na waxy. Hakanan ana iya yada shi zuwa bayan ganye ta hanyar shiga cikin ganye, ta yadda za a yi rigakafi da sarrafa cututtuka a bangarorin gaba da baya na ganye. Canja wurin da tasirin fumigation na pyraclostrobin zuwa saman da tushe na ganye yana da ƙanƙanta, amma ayyukansa na gudanarwa a cikin shuka yana da ƙarfi.

Abubuwan amfanin gona masu dacewa:

Ana amfani da Pyraclostrobin sosai don sarrafa hatsi, waken soya, masara, gyada, auduga, inabi, kayan lambu, dankali, sunflowers, ayaba, lemo, kofi, itatuwan 'ya'yan itace, gyada, bishiyar shayi, taba, shuke-shuke na ado, lawns da sauran amfanin gona. Cututtuka da suka haifar da kusan dukkanin nau'ikan cututtukan fungal, ciki har da ascomycetes, basidiomycetes, deuteromycetes, da oomycetes; Hakanan za'a iya amfani dashi a cikin maganin iri

Linuron amfanin gona

Cutar aiki:

Pyraclostrobin na iya sarrafa ƙwayar cuta ta ganye (Septoria tritici), tsatsa (Puccinia spp.), blight leaf rawaya (Drechslera tritici-repentis), net spot (Pyrenophora teres), sha'ir moire ( Rhynchosporium secalis) da alkama blight (Septoria nodorum), launin ruwan kasa. tabo akan gyada (Mycosphaerella spp.), launin ruwan kasa akan waken soya (Septoria glycines), tabo purple (Cercospora kikuchii) da tsatsa (Phakopsora pachyrhizi), innabi downy mildew (Plasmopara viticola) da powdery mildew (Erysiphe necator) akan dankali, marigayi blight. (Phytophthora infestans) da farkon blight (Alternaria solani) akan dankali da tumatir, powdery mildew (Sphaerotheca fuliginea), mildew downy ( Pseudoperonospora cubensis), baƙar fata tabo akan ayaba (Mycosphaerella fijiensis), cutar da Elsinoë fawcettii da citrus (ciwon daji) ya haifar. Guignardia citricarpa), da launin ruwan kasa a kan lawns (Rhizoctonia solani) da Pythium aphanidermatum, da dai sauransu.

u=1226628097,3986680209&fm=21&gp=0 20110721171137004 20101008152336 6ZZ0

Amfani

Makullin samun nasarar pyraclostrobin ba wai kawai fa'idar bakan sa ba ne da ingantaccen ingancinsa, har ma da cewa samfurin lafiyar shuka ne. Samfurin yana sauƙaƙe haɓakar amfanin gona, yana haɓaka juriyar amfanin gona ga tasirin muhalli kuma yana ƙara yawan amfanin gona. Baya ga tasirinsa kai tsaye kan ƙwayoyin cuta, pyraclostrobin kuma na iya haifar da canje-canjen ilimin lissafi a cikin amfanin gona da yawa, musamman hatsi. Misali, zai iya haɓaka aikin nitrate (nitrifying) reductase, ta haka inganta saurin girma na amfanin gona (GS 31-39) sha na nitrogen; a lokaci guda, zai iya rage biosynthesis na ethylene, don haka jinkirta jinkirin amfanin gona; lokacin da ƙwayoyin cuta suka kai wa amfanin gona hari, zai iya hanzarta samuwar sunadaran juriya - haɗin sunadarai na juriya tare da haɗin salicylic acid na amfanin gona Tasirin iri ɗaya ne. Ko da a lokacin da tsire-tsire ba su da lafiya, pyraclostrobin na iya ƙara yawan amfanin gona ta hanyar sarrafa cututtuka na biyu da rage damuwa daga abubuwan da ke haifar da kwayoyin halitta.

1. Sarrafa cuta mai faɗi, yana ba da mafita guda ɗaya don cututtuka da yawa.
2. Multifunctional - ana iya amfani dashi don kariya da magani.
3. Yana hana sabon ci gaban fungi bayan aikace-aikacen fesa ta hanyar fassararsa da tsarin aiki.
4. Saurin shayar da tsire-tsire, da sauri shiga cikin tsarin shuka kuma fara aiwatarwa.
5. Tsawon lokacin kulawa yana rage buƙatar yawan feshi da manoma.
6. Ayyukansa na dual-site yana da kyau don gudanar da juriya.
7. Yadu samuwa da kuma amfani da yawa, miƙa kudin-tasiri.
8. Farashin farashi.
9. Mai tasiri a kan duk amfanin gona da cututtuka, tare da tsari da kuma maganin tsufa akan amfanin gona - an yaba shi azaman samfurin lafiyar shuka.
10. Yana aiki duka a matsayin fungicides da conditioner.

Matakan kariya:

Pyraclostrobin fungicide bai kamata a haɗe shi da magungunan kashe kwari na alkaline ko wasu abubuwan alkaline ba.
Saka tufafin kariya don guje wa shakar ruwa. Kada ku ci ko sha yayin amfani. Wanke hannu da fuska nan da nan bayan amfani. Nisantar wuraren kiwo, koguna, da sauran wuraren ruwa. Kada a tsaftace kayan aikin feshi a cikin koguna ko tafkuna.
Ka nisanci wuraren kiwo, kuma kada a fitar da ruwa mai sharar gida daga kayan aikin feshi cikin koguna ko tafkuna.
Ana bada shawara don musanya tare da fungicides tare da hanyoyi daban-daban na aiki don jinkirta ci gaban juriya.
Mata masu juna biyu da masu shayarwa yakamata su guji hulɗa da wannan samfur.
Ya kamata a zubar da kwantena da aka yi amfani da su yadda ya kamata. Kar a yi amfani da su don wasu dalilai ko jefar da su.

Bayanin Rigakafi:

Yana iya zama mai mutuwa idan an haɗiye shi. Yana haifar da matsananciyar haushin ido. Guji cudanya da fata, idanu, ko tufafi. Saka riguna masu dogon hannu, dogon wando, safar hannu masu juriya da sinadarai da aka yi da kowane abu mai hana ruwa, da takalma da safa yayin amfani. Wanke hannu kafin cin abinci ko sha. Idan maganin kashe kwari ya shiga ciki, cire gurɓatattun tufafi/kayan kariya na sirri nan da nan. Sannan a wanke sosai kuma a saka tufafi masu tsabta.

Hadarin Muhalli:

Pyraclostrobin fungicides na iya gurɓata ruwa saboda yawo cikin iska. Ana iya yin asarar samfurin na tsawon watanni da yawa ko fiye bayan aikace-aikacen. Ƙasar da ba ta da kyau sosai da kuma ƙasa mara ƙanƙara na ƙasa suna iya haifar da zubar da ruwa mai ɗauke da samfurin. Ƙirƙira da kiyaye yankin da ke kwance a kwance tare da ciyayi tsakanin wurin aikace-aikacen wannan samfur da kuma saman ruwa (kamar tafkuna, koguna, da maɓuɓɓugan ruwa) zai rage yuwuwar gurɓataccen ruwan sama. Ka guji amfani da wannan samfurin lokacin da ake sa ran ruwan sama a cikin sa'o'i 48, saboda wannan na iya rage zubar ruwan. Kyakkyawan matakan kula da zaizayar ƙasa za su rage tasirin wannan samfur akan gurɓacewar ruwa.

FAQ

Tambaya: Yadda ake fara oda ko biyan kuɗi?
A: Kuna iya barin saƙon samfuran da kuke son siya akan gidan yanar gizon mu, kuma za mu tuntuɓar ku ta hanyar imel ɗin asap don samar muku da ƙarin cikakkun bayanai.

Tambaya: Za a iya ba da samfurin kyauta don gwajin inganci?
A: Samfurin kyauta yana samuwa ga abokan cinikinmu. Abin farin cikinmu ne don samar da samfurin don gwajin inganci.

Me yasa Zabi Amurka

1.Strictly sarrafa ci gaban samarwa da tabbatar da lokacin bayarwa.

2.Mafi kyawun zaɓin hanyoyin jigilar kayayyaki don tabbatar da lokacin bayarwa da adana kuɗin jigilar ku.

3.We hadin gwiwa tare da abokan ciniki a duk faɗin duniya, da samar da magungunan kashe qwari goyon bayan rajista.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana