Abubuwan da ke aiki | Imidacloprid |
Lambar CAS | 138261-41-3; 105827-78-9 |
Tsarin kwayoyin halitta | Saukewa: C9H10ClN5O2 |
Aikace-aikace | Sarrafa kamar aphids, planthoppers, whiteflies, leafhoppers, thrips; Hakanan yana da tasiri a kan wasu kwari na Coleoptera, Diptera da Lepidoptera, kamar su shinkafa, ƙwanƙarar shinkafa, mai haƙar ganye, da sauransu. Ana iya amfani da ita don shinkafa, alkama, masara, auduga, dankali, kayan lambu, gwoza, bishiyar 'ya'yan itace da sauran su. amfanin gona. |
Sunan Alama | POMAIS |
Rayuwar rayuwa | Shekaru 2 |
Tsafta | 25% WP |
Jiha | Ƙarfi |
Lakabi | Musamman |
Tsarin tsari | 70% WS, 10% WP, 25% WP, 12.5% SL, 2.5% WP |
Samfurin ƙira | 1.Imidacloprid 0.1%+ Monosultap 0.9% GR 2.Imidacloprid25%+Bifenthrin 5% DF3.Imidacloprid18%+Difenoconazole1% FS 4.Imidacloprid5%+Chlorpyrifos20% CS 5.Imidacloprid1%+Cypermethrin4% EC |
Imidacloprid shine maganin kwari na nitromethylene na ciki kuma wakili ne na mai karɓar nicotinic acetylcholine. Yana tsoma baki tare da tsarin juyayi na motsa jiki na kwari kuma yana haifar da gazawar watsa siginar sinadarai, ba tare da matsalolin juriya ba. Ana amfani da shi don sarrafa ƙwari masu tsotsa baki da nau'ikan su masu juriya. Imidacloprid wani sabon ƙarni ne na chlorinated nicotine kwari, wanda yana da m bakan, high dace, low toxicity, low saura, ba sauki don samar da juriya ga kwari, shi ne hadari ga mutane, dabbobi, shuke-shuke da na halitta makiya, kuma yana da mahara effects lamba, gubar ciki da sha na ciki.
Abubuwan amfanin gona masu dacewa:
Tsarin tsari | Shuka sunaye | Kwari da aka yi niyya | Sashi | Hanyar amfani |
25% wp | Alkama | Afir | 180-240 g/ha | Fesa |
Shinkafa | Ricehoppers | 90-120 g/ha | Fesa | |
600g/LF | Alkama | Afir | 400-600g / 100kg tsaba | Rufe iri |
Gyada | Grub | 300-400ml / 100kg tsaba | Rufe iri | |
Masara | Tsutsar allura ta Zinariya | 400-600ml / 100kg tsaba | Rufe iri | |
Masara | Grub | 400-600ml / 100kg tsaba | Rufe iri | |
70% WDG | Kabeji | Afir | 150-200 g / ha | fesa |
Auduga | Afir | 200-400 g / ha | fesa | |
Alkama | Afir | 200-400 g / ha | fesa | |
2% GR | lawn | Grub | 100-200kg/ha | yaɗa |
Ganye | Leek Maggot | 100-150kg/ha | yaɗa | |
Kokwamba | Whitefly | 300-400kg/ha | yaɗa | |
0.1% GR | Rake | Afir | 4000-5000kg/ha | rami |
Gyada | Grub | 4000-5000kg/ha | yaɗa | |
Alkama | Afir | 4000-5000kg/ha | yaɗa |
Tambaya: Yadda za a tabbatar da ingancin samfurin kafin yin oda?
A: Kuna iya samun samfurori kyauta don wasu samfurori, kawai kuna buƙatar biyan kuɗin jigilar kaya ko shirya mai aikawa zuwa gare mu kuma ku ɗauki samfurori.
Tambaya: Yaya kuke kula da ƙararrakin inganci?
A: Da farko, kula da ingancin mu zai rage matsalar ingancin zuwa kusa da sifili. Idan akwai matsala mai inganci da mu ke haifarwa, za mu aiko muku da kaya kyauta don musanya ko mayar da asarar ku.
Muna ba da samfura daban-daban tare da ƙira, samarwa, fitarwa da sabis na tsayawa ɗaya.
Muna da fa'ida akan fasaha musamman akan tsarawa. Hukumomin fasahar mu da ƙwararrunmu suna aiki a matsayin masu ba da shawara a duk lokacin da abokan cinikinmu suka sami wata matsala game da aikin noma da kariyar amfanin gona.
Muna da ƙwarewa sosai a cikin samfuran agrochemical, muna da ƙungiyar ƙwararru da sabis mai alhakin, idan kuna da wasu tambayoyi game da samfuran agrochemical, za mu iya ba ku amsoshi masu sana'a.